| Brand Name: | RST |
| Model Number: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 1300-1750USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Máy quấn màng tự động hoàn toàn này được thiết kế cho các ứng dụng lưu trữ logistics thông minh, cung cấp sự hỗ trợ ổn định trong quá trình vận chuyển và lưu trữ, đồng thời ngăn ngừa hư hỏng hàng hóa. Máy đóng gói quấn màng co được thiết kế đặc biệt để quấn màng cho các pallet đầy hàng hóa.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy quấn màng tự động |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Loại dẫn động | Điện |
| Điện áp | 220v/380V (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước (D*R*C) | 2500*2450*1650mm |
| Tải trọng bàn xoay | 2000kg |
| Chiều cao đóng gói hiệu quả | 1650mm |
| Tốc độ quay | 1-15 Điều chỉnh tốc độ biến tần 15-25 kiện/giờ |
| Trọng lượng | 420kg |
| Bảo hành | 1 Năm |
| Mẫu mã | Tiền kéo căng |
|---|---|
| Đường kính bàn xoay | 1650mm |
| Chiều cao quấn | 2500mm |
| Tải trọng thiết bị | 2000kg |
| Tốc độ quay | 0-12 vòng/phút có thể điều chỉnh |
| Chiều cao bàn xoay | 80mm |
| Công suất/điện áp | 1.32KW / AC220V |
| Hệ thống điều khiển | Bo mạch Infineon ABD nhập khẩu, bộ chuyển đổi tần số tự phát triển ba trong một, màn hình cảm ứng Wuxi ruisida |
| Độ dày đĩa | Vật liệu 8mm/Q235b |
| Xích | 4 điểm /5 điểm 12A |
| Ống bọc | φ68 |
| Hộp cột | 1.5mm |
| Độ dày sàn | 8mm |
| Vòng bi | Sản xuất trong nước |
| Kích thước thiết bị | 1650mm-2500mm-2450mm |
| Trọng lượng thiết bị | 420kg |