| Brand Name: | Ruisitong |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 1500-1800USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Thiết bị bọc phim kéo dài tự động gắn hàng hóa chặt chẽ với phim kéo dài, cung cấp bảo vệ mạnh mẽ khi chúng được vận chuyển hoặc lưu trữ.và vỡ, làm cho nó rất phù hợp để sử dụng trong hậu cần, kho và sản xuất.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Hoạt động | Màn hình cảm ứng Schneider |
| Màn hình chạm | Màn hình cảm ứng màu 7 inch |
| Trọng lượng túi | 100-5000ml |
| Measurement Accuracy (Chính xác đo lường) | ± 0,5-5g |
| Sử dụng | Tất cả các loại bột |
| Điều kiện | Mới |
| Hiệu suất túi | Bao bì gối |
| Sản xuất | Thép nhẹ/Thép không gỉ |
| Mô hình | CF8-200 |
| Số mẫu | SUN-420 |
| Khối lượng | 2000ml |
| Các thành phần cốt lõi | Đồ áp suất, máy bơm |
| Trọng lượng ròng | 450kg |
| Loại năng lượng | Chuyển động động cơ đẩy |
| Hệ thống điều khiển | Omron PLC và màn hình cảm ứng Omron |