| Brand Name: | RST |
| Model Number: | ร.ส.ท |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 1300-1750USD |
| Delivery Time: | 20 วัน |
| Payment Terms: | ที/ที |
เครื่องปั่นหนังอัตโนมัติเต็มแบบนี้ถูกออกแบบมาเพื่อการใช้งานในการเก็บสินค้าในระบบโลจิสติกส์ที่มีความฉลาด โดยให้การสนับสนุนที่มั่นคงระหว่างการขนส่งและการเก็บรักษา พร้อมกันป้องกันความเสียหายของสินค้าเครื่องบรรจุบรรจุสินค้าแบบยืดหยุ่นถูกออกแบบมาเพื่อบรรจุหนังบนพัลเล็ตที่เต็มไปด้วยสินค้า.
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เครื่องปั่นหนังอัตโนมัติ |
| สถานที่เกิด | จีน |
| ประเภทขับ | เครื่องไฟฟ้า |
| โวลเตชั่น | 220V/380V (สามารถปรับแต่ง) |
| ขนาด ((L*W*H) | 2500*2450*1650 มิลลิเมตร |
| หมุนหมุน | 2000kg |
| การ แพ็ค แพ็ค ที่ มี ประสิทธิภาพ | 1650 มม. |
| ความเร็วหมุน | 1-15 กติกาความเร็วในการแปลงความถี่ 15-25 Stack / H |
| น้ําหนัก | 420 กิโลกรัม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| รุ่น | การขยับก่อน |
|---|---|
| กว้างของเครื่องหมุนเสียง | 1650 มม. |
| ความสูงการล่อ | 2500 มม. |
| หมุนของอุปกรณ์ | 2000kg |
| ความเร็วหมุน | 0-12rpm ปรับได้ |
| ความสูงของเครื่องหมุน | 80 มม |
| พลังงาน / โลเตจ | 1.32KW / AC220V |
| ระบบควบคุม | การนําเข้า Infineon ABD บอร์ด สามในหนึ่ง |
| ความหนาของแผ่น | วัสดุ 8mm/Q235b |
| เชือก | 4 แต้ม /5 แต้ม 12A |
| เครื่องปกคลุมเตียง | φ68 |
| กล่องก้อน | 1.5 มม. |
| ความหนาของพื้น | 8 มม. |
| หมุน | สร้างในประเทศ |
| ขนาดของอุปกรณ์ | 1650mm-2500mm-2450mm |
| น้ําหนักของอุปกรณ์ | 420 กิโลกรัม |