| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Máy đóng gói trượt bên động cơ sử dụng một động cơ để đo vật liệu và dựa trên một cơ chế trượt bên để mở và đóng miệng túi và lấp đầy vật liệu.Nó phù hợp với việc đóng gói tự động các vật liệu xây dựng hạt hoặc bột, bao gồm cả vữa hỗn hợp khô, xi măng và các chất tương tự.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Sức mạnh | 1.5KW |
| Bấm đệm | Máy đóng gói |
| Hoạt động | Touch Screen Schneider |
| Bảo lãnh | 1 năm |
| Độ rộng của con dấu cạnh | 5 đến 10mm (0,2" đến 0,4") |
| Số mẫu | SUN-420 |
| Tự động đầy đủ | Vâng. |
| Màu sắc | Tự nhiên |
| Sử dụng Máy | Tất cả các loại bột |
| Máy nhồi nước | Liều dùng |
| Bao bì | Bột |
| Phạm vi đo | 10-1000g |
| Cập nhật | liên tục |
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước bao bì | 60mm |
| Tốc độ đóng gói | 550 - 600 túi mỗi giờ |
| Chọn chính xác | ±0,3kg |
| Loại bao bì | túi van |
| Kích thước | 1450mm × 660mm × 1200mm |
| Khối lượng | 1.2m3 |