| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 7-14 ngày làm việc |
| Payment Terms: | T/T |
Máy đóng gói thép khô cho các ứng dụng đóng gói xi măng công nghiệp.Máy đóng gói túi van khí này cung cấp khả năng đóng gói cát tự động với cân chính xác và hoạt động hiệu quả.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | RST-100 |
| Điện áp định số | 220V 50HZ |
| Áp suất không khí làm việc | 0.4-0.6mpa |
| Caliber đóng gói | 60mm |
| Tốc độ đóng gói | 300-480 túi/giờ |
| Độ chính xác | ±0,3kg |
| Biểu mẫu túi đóng gói | Vòng phun túi |
| Trọng lượng bao bì | 5-50kg |
| Kích thước máy | 1500*700*1700mm |
| Trọng lượng máy | 360kg |
Máy này được thiết kế để tự động đo và đóng gói các loại bột và hạt mịn khác nhau bao gồm: