| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 7-14 วันทำงาน |
| Payment Terms: | ที/ที |
เครื่องบรรจุภัณฑ์ปูนแห้งแบบวาล์วลอยอากาศสำหรับงานบรรจุซีเมนต์อุตสาหกรรม เครื่องบรรจุภัณฑ์แบบวาล์วลมนี้มีความสามารถในการบรรจุทรายอัตโนมัติด้วยการชั่งน้ำหนักที่แม่นยำและการทำงานที่มีประสิทธิภาพ
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| รุ่น | RST-100 |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 220V 50HZ |
| แรงดันลมทำงาน | 0.4-0.6mpa |
| เส้นผ่านศูนย์กลางการบรรจุ | 60mm |
| ความเร็วในการบรรจุ | 300-480 ถุง/ชั่วโมง |
| ความแม่นยำ | ±0.3kg |
| รูปแบบถุงบรรจุภัณฑ์ | ถุงวาล์ว |
| น้ำหนักบรรจุภัณฑ์ | 5-50kg |
| ขนาดเครื่องจักร | 1500*700*1700mm |
| น้ำหนักเครื่องจักร | 360kg |
เครื่องนี้ออกแบบมาสำหรับการวัดและบรรจุผงและอนุภาคละเอียดต่างๆ โดยอัตโนมัติ ได้แก่: