| Brand Name: | RST |
| Model Number: | RST-130 |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 7-10 วันทำการ |
| Payment Terms: | ที/ที |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้ | สับอุตสาหกรรม |
| วิธีการปิด | การปรับประปาแบบละลายร้อนด้วยเสียงฉีด |
| ระดับบรรจุ | 10kg ~ 50kg/กระเป๋า |
| ความแม่นยําของบรรจุ | 00.1% ~ 0.3% |
| ความเร็วในการบรรจุ | 4-6 ถุง/นาที |
| ความต้องการพลังงาน | 220V/380V (สามารถปรับตามภูมิภาค) |
| พลัง | 200W/4KW (ปรับตามภูมิภาค) |
| ความต้องการแหล่งก๊าซ | 0.6 ~ 0.8MPa |
| ระบบอาหาร | การวัดสกรูและการช่วยสั่น |
| น้ําหนัก | 450 กก. |
| ขนาด | 1500mm × 660mm × 2000mm |
เครื่องพัสดุบรรจุอัลตรัสโซนมอร์ต้าร์ใช้สั่นสะเทือนความถี่สูงอัลตรัสโซนเป็นเทคโนโลยีหลักของมัน ทําให้สามารถผสมผสานกันทันทีของปากกระเป๋าวัสดุก่อสร้างที่เป็นผง / กระจก (เช่นมอร์ตาร์ผสมแห้ง, มอร์ตาร์การก่อสร้าง) ผ่านการผลิตความร้อนจากการหดโมเลกุล, สร้างอินเตอร์เฟซที่ปิดแน่นสูง
เมื่อเทียบกับการปิดความร้อนแบบดั้งเดิม ความแข็งแกร่งในการตัดมันเพิ่มขึ้นมากกว่า 40%ป้องกันการเจาะเข้าไปของน้ํา/ออกซิเจน และการรั่วไหลของอนุภาคละเอียดได้อย่างมีประสิทธิภาพ.
พลังงานฉีดเสียงสามารถควบคุมได้อย่างแม่นยํา และความกว้างการปิดประปาที่แคบ 1-3 มม สามารถทําความเข้าใจได้ และคุณภาพการปิดประปามีความมั่นคงและผลกระทบการปิดประปาดี
สําหรับผงวัสดุก่อสร้าง ที่รั่วไหลง่าย การปิดแน่นที่แม่นยํา สามารถลดการสูญเสียวัสดุ ลดการสูญเสียทางเศรษฐกิจของบริษัทและหลีกเลี่ยงภาวะมลพิษและอันตรายต่อความปลอดภัยที่เกิดจากการรั่วไหลของผง.
| รายละเอียด | มูลค่า |
|---|---|
| ระดับบรรจุ | 10kg ~ 50kg/กระเป๋า |
| ยี่ห้อ | RST |
| ขนาด | 1500mm × 660mm × 2000mm |
| น้ําหนัก | ประมาณ 450 กิโลกรัม |
| ความแม่นยําของบรรจุ | 00.1% ~ 0.3% |
| วิธีการปิด | การปรับประปาแบบละลายร้อนด้วยเสียงฉีด |
| ความต้องการพลังงาน | 220V/380V |
| ความต้องการแหล่งก๊าซ | 0.6 ~ 0.8MPa |
| เหมาะสําหรับ | กระเป๋าวาล์ว |
Zhengzhou Ruisitong Machinery Equipment Co., Ltd เป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่ตั้งอยู่ในเมือง Zhengzhou บริษัทของเรารวม R & D, การผลิตและการขายและเชี่ยวชาญในเครื่องจักรและสายการประกอบ, อุปกรณ์บดปูนฝุ่นแห้ง, เครื่องบดปลาตี้แบบฉลาด เป็นต้น
ด้วยประสบการณ์การผลิตในอุตสาหกรรมมากกว่าสิบปี ผลิตภัณฑ์ของเราได้รับการปรับปรุงอย่างต่อเนื่อง ปัจจุบันผลิตภัณฑ์ของเราได้รับการใช้อย่างแพร่หลายในวัสดุก่อสร้าง นมสุกร อาหารอุตสาหกรรมเคมีและสาขาอื่น ๆผลิตภัณฑ์ขายดีทั่วประเทศ และส่งออกไปกว่า 30 ประเทศและภูมิภาค เช่น สหรัฐอเมริกา แคนาดา ออสเตรเลีย ฝรั่งเศส เยอรมนี โปแลนด์ สเปน อิตาลี นิวซีแลนด์รัสเซีย, เม็กซิโก, อียิปต์, อินเดีย, เวียดนาม, มาเลเซีย, ไทยและอินโดนีเซีย
บริษัท เฉิงโจว รูซิตอง จํากัด (Zhengzhou Ruisitong Machinery Equipment Co., Ltd) ติดตามแนวคิดการผลิตและบริการอย่างแม่นยําเป็นอันดับแรก และออกแบบคําตอบที่เหมาะสมให้กับลูกค้าด้วยหัวใจเมื่อคุณสัญญาว่าจะให้บริการหลังการขายตลอดชีวิตคุณจะเลือกเรา นั่นก็คือ คุณเลือกไม่ต้องกังวล