| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 20 วัน |
| Payment Terms: | ที/ที |
เครื่องบรรจุกระเป๋าสะพายด้านลมใช้กระเป๋าสะพายเพื่อวัดวัสดุ และพึ่งพากลไกกระเป๋าสะพายด้านลมในการเปิดและปิดปากถุงและเติมวัสดุมันเหมาะสําหรับการบรรจุเครื่องมืออัตโนมัติของวัสดุก่อสร้างที่มีเม็ดหรือผงรวมทั้งปูนผสมแห้ง, ซีเมนต์ และสารคล้ายกัน
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| พลัง | 1.5KW |
| การปิดกระเป๋า | เครื่องบรรจุ |
| การดําเนินงาน | สกรีนทัชชไนเดอร์ |
| ประกัน | 1 ปี |
| ความกว้างของเข็มขอบ | 5 ถึง 10 มิลลิเมตร (0.2" ถึง 0.4") |
| ตัวอย่างหมายเลข | SUN-420 |
| อัตโนมัติเต็ม | ใช่ |
| สี | ธรรมชาติ |
| การใช้เครื่อง | พูนทุกชนิด |
| อูเกอร์ฟิลเลอร์ | การวางยา |
| การบรรจุ | สับ |
| ระยะวัด | 10-1000 กรัม |
| อัพเดท | ตลอดเวลา |
| รายละเอียด | มูลค่า |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 60 มม. |
| ความเร็วในการบรรจุ | 550 - 600 ถุงต่อชั่วโมง |
| ความแม่นยํา | ±0.3kg |
| ประเภทบรรจุ | กระเป๋าสตัวกรอง |
| ขนาด | 1450mm × 660mm × 1200mm |
| ปริมาณ | 1.2m3 |