| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Máy đóng gói siêu âm cho bột và bột xi măng
Máy đóng gói siêu âm thép dùng rung tần cao siêu âm như là công nghệ cốt lõi,và nhận ra sự hợp nhất ngay lập tức của miệng túi vật liệu xây dựng bột / hạt (như vữa trộn khô và vữa xây dựng) thông qua hiệu ứng nhiệt ma thuật ma thuật, tạo thành một giao diện niêm phong mật độ cao. So với niêm phong nhiệt truyền thống, độ bền cắt của nó được cải thiện hơn 40%.Kết hợp với áp suất gradient và thiết kế cấu trúc chống rò rỉ nhiều lần, nó có thể chính xác chặn nước và oxy thâm nhập và rò rỉ vi hạt, vượt qua vấn đề mà công nghệ niêm phong nhiệt truyền thống là dễ dàng để thất bại trong môi trường bụi,và cung cấp các giải pháp công nghiệp sáng tạo cho bao bì vật liệu xây dựng với yêu cầu chống bụi và độ ẩm cao.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Sức mạnh định số | 220W |
| Kích thước xả | 57mm |
| Loại | Máy đóng gói túi van |
| Tốc độ đóng gói | 180-240 túi/giờ |
| Độ chính xác | ±0,3kg |
| Trọng lượng đóng gói | 5-50kg |
| Gói | 10-50KG / túi |
Sóng siêu âm là một phương pháp đo lường và đóng gói tự động có thể sử dụng xi măng, vữa khô, bột nhựa, tro bay, bột vôi, canxi cacbonat, bột talk, bột gạch kim, bentonite, kaolin,bột vôi, bột canxi nặng, oxit canxi, bột than, bột đá, alumina, vật liệu lửa, bột quặng và bột và hạt mịn khác.
Nếu bạn có nhu cầu khác, bạn có thể tìm hiểu về các sản phẩm liên quan của chúng tôi.
Zhengzhou Ruisitong máy móc Equipment Co, Ltd là một nhà sản xuất chuyên nghiệp nằm ở thành phố Zhengzhou. công ty của chúng tôi tích hợp R & D, sản xuất và bán hàng,và chuyên về máy đóng gói bột hạt và dây chuyền lắp ráp, thiết bị vữa bột khô, máy nhựa thông minh, vv
Với hơn mười năm kinh nghiệm sản xuất công nghiệp, sản phẩm của chúng tôi đã được liên tục nâng cấp.ngành công nghiệp hóa học và các lĩnh vực khácCác sản phẩm bán tốt trên khắp đất nước và được xuất khẩu sang hơn 30 quốc gia và khu vực như Hoa Kỳ, Canada, Úc, Pháp, Đức, Ba Lan, Tây Ban Nha, Ý, New Zealand,Nga, Mexico, Ai Cập, Ấn Độ, Việt Nam, Malaysia, Thái Lan và Indonesia.
Zhengzhou Ruisitong Machinery Equipment Co., Ltd tuân thủ khái niệm sản xuất chính xác và dịch vụ đầu tiên, và thiết kế các giải pháp hợp lý cho khách hàng với trái tim.Một khi bạn hứa sẽ có một cuộc sống sau khi bán hàng, bạn sẽ chọn chúng tôi, nghĩa là, bạn sẽ chọn không lo lắng.