| Brand Name: | RISITONG |
| Model Number: | RST-50B |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 9400-11000USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
| Mô hình | RST-50B |
|---|---|
| Số lượng trục | 4 trục; Loại khớp dọc |
| Vật liệu xây dựng | Thép carbon |
| Độ chính xác vị trí | ±0,2mm |
| Phân kính làm việc | 2000mm |
| Các sản phẩm áp dụng | Các túi, hộp, thùng, giỏ và các vật dụng thông thường khác |
| Công suất sản xuất | 100-200 chu kỳ/giờ |
| Chiều cao xếp chồng | 1.5m-2m |