| Brand Name: | RST |
| Model Number: | RST-120; RST-180; RST-210 |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 11000-17000USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Máy xếp hộp pallet robot tự động được thiết kế cho thùng carton, túi, thùng phuy và chai với khả năng nắm chính xác và hiệu quả sản xuất cao.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Đặc điểm | Nắm chính xác |
| Ứng dụng | Hàng hóa xếp chồng |
| Năng lực sản xuất | 800 lần mỗi giờ |
| Điện áp | 380V có thể tùy chỉnh |
| Các thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ |
| Công suất | Yêu cầu của khách hàng |
| Chiều cao xếp chồng | 3100mm |
| Tải trọng tối đa | 120kg; 180kg; 210kg |
| Tình trạng | Mới |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại, Công trình xây dựng, Khác |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Khả năng cung ứng | Cung cấp từ nhà máy |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất, Công trình xây dựng, Năng lượng & Khai thác mỏ |
| Tay gắp robot | Theo thiết kế sản phẩm |
| Ứng dụng chính | Xếp chồng, dỡ hàng và dỡ hàng |
| Bán kính làm việc | 3220mm |
| Chế độ xếp chồng | Xếp pallet tự động |
| Bảo hành | Bảo hành từ xa trọn đời |
Tay gắp có thể được tùy chỉnh cho các tình huống sử dụng khác nhau, có khả năng xử lý hộp, túi và các vật liệu khác. Việc thay thế tay gắp cho phép các hoạt động dỡ hàng linh hoạt.
Hệ thống xếp chồng robot khớp nối sử dụng công nghệ robot công nghiệp tiên tiến để đạt được hoạt động xếp chồng và dỡ hàng vật liệu hoàn toàn tự động. Hệ thống hoạt động với sự ổn định và độ tin cậy vượt trội, không yêu cầu sự can thiệp thủ công trong toàn bộ quy trình.
Zhengzhou Ruisitong Machinery Equipment Co., Ltd là nhà sản xuất chuyên nghiệp đặt tại thành phố Trịnh Châu, tích hợp R&D, sản xuất và kinh doanh. Với hơn mười năm kinh nghiệm trong ngành, chúng tôi chuyên về máy đóng gói bột hạt, dây chuyền lắp ráp, thiết bị vữa khô và máy xếp pallet thông minh.
Sản phẩm của chúng tôi được sử dụng rộng rãi trong vật liệu xây dựng, sữa bột, thực phẩm, công nghiệp hóa chất và các lĩnh vực khác. Chúng tôi xuất khẩu sang hơn 30 quốc gia bao gồm Hoa Kỳ, Canada, Úc, Pháp, Đức, Ba Lan, Tây Ban Nha, Ý, New Zealand, Nga, Mexico, Ai Cập, Ấn Độ, Việt Nam, Malaysia, Thái Lan và Indonesia.
Chúng tôi tuân thủ các nguyên tắc sản xuất chính xác và dịch vụ là trên hết, thiết kế các giải pháp tùy chỉnh cho từng khách hàng với sự hỗ trợ sau bán hàng toàn diện trọn đời.
Chúng tôi đã vượt qua kiểm tra chất lượng ISO9001 và chứng nhận CE, và có thể cung cấp cho bạn chứng chỉ CE để đảm bảo chất lượng sản phẩm và tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế.
Bạn là nhà sản xuất hay công ty thương mại?
Chúng tôi là nhà sản xuất với hơn 10 năm kinh nghiệm dây chuyền sản xuất.
Làm thế nào chúng ta có thể đảm bảo chất lượng?
Chúng tôi vận hành bộ phận kiểm soát chất lượng của riêng mình và tiến hành kiểm tra nhà máy kỹ lưỡng. Mỗi máy trải qua ba ngày thử nghiệm hoạt động liên tục trước khi giao hàng. Chúng tôi cũng có thể thử nghiệm với vật liệu của bạn và cung cấp video khi cần thiết.
Làm thế nào để cài đặt thiết bị?
Chúng tôi cung cấp hướng dẫn toàn diện và video cài đặt chi tiết. Đội ngũ kỹ thuật sau bán hàng chuyên nghiệp của chúng tôi cung cấp hỗ trợ và hướng dẫn liên tục để giải quyết mọi câu hỏi hoặc mối quan tâm.
Tại sao bạn nên mua hàng từ chúng tôi thay vì các nhà cung cấp khác?
Zhengzhou RST Machinery Equipment Co., Ltd. vận hành nhà máy của riêng mình với hơn mười năm kinh nghiệm sản xuất. Chúng tôi cung cấp lựa chọn thiết bị tùy chỉnh dựa trên yêu cầu sản xuất cụ thể và điều kiện địa điểm của bạn, đảm bảo hiệu quả chi phí tối ưu.