| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 9400-11000USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Industrial Robotic Arm Robot hợp tác Brick Stacker
| Mô hình | RST-50B |
|---|---|
| Độ chính xác định vị lặp lại | ±0,2mm |
| Khoảng cách hoạt động tối đa | 2000mm |
| Loại áp dụng | Các vật dụng thông thường như túi, hộp, thùng và giỏ |
| góc xoay | 180° |
| Chiều cao tối đa để làm khay | 2m |
| Sức mạnh | 5KW |
| Điện áp | 220v50Hz hoặc tùy chỉnh |