| Brand Name: | RST |
| Model Number: | RST-130 |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 7-10 วันทำการ |
| Payment Terms: | ที/ที |
เครื่องบรรจุแบบอัลตราโซนิกพิเศษที่ออกแบบมาสำหรับการใช้งานบรรจุผงปูนกาวเซรามิก
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้ได้ | ผงอุตสาหกรรม |
| วิธีการปิดผนึก | การปิดผนึกด้วยความร้อนอัลตราโซนิก |
| ช่วงการบรรจุ | 10 กก. ~ 50 กก./ถุง |
| ความแม่นยำในการบรรจุ | 0.1% ~ 0.3% |
| ความเร็วในการบรรจุ | 4-6 ถุง/นาที |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 220V/380V (ปรับได้ตามภูมิภาค) |
| กำลังไฟ | 200W/4KW (ปรับได้ตามภูมิภาค) |
| ข้อกำหนดแหล่งก๊าซ | 0.6~0.8MPa |
| ระบบการป้อน | การวัดด้วยสกรูและการจ่ายแบบสั่นช่วย |
| น้ำหนัก | 450 กก. |
| ขนาด | 1500 มม. × 660 มม. × 2000 มม. |
เครื่องบรรจุแบบอัลตราโซนิกสำหรับปูนใช้การสั่นความถี่สูงของอัลตราโซนิกเป็นเทคโนโลยีหลัก ทำให้ปากถุงวัสดุก่อสร้างแบบผง/เม็ดหลอมละลายทันทีผ่านการสร้างความร้อนจากการเสียดสีของโมเลกุล สร้างอินเทอร์เฟซที่ปิดผนึกหนาแน่นสูง
เมื่อเทียบกับการปิดผนึกด้วยความร้อนแบบดั้งเดิม ความแข็งแรงต่อแรงเฉือนจะเพิ่มขึ้นกว่า 40% การออกแบบการเพิ่มแรงดันแบบไล่ระดับและการป้องกันการรั่วซึมหลายชั้น ช่วยป้องกันการแทรกซึมของน้ำ/ออกซิเจนและการรั่วไหลของอนุภาคละเอียดได้อย่างมีประสิทธิภาพ พลังงานอัลตราโซนิกสามารถควบคุมได้อย่างแม่นยำ และสามารถสร้างความกว้างของการปิดผนึกได้แคบถึง 1-3 มม. ทำให้มั่นใจได้ถึงคุณภาพการปิดผนึกที่เสถียรและผลการปิดผนึกที่ยอดเยี่ยม
สำหรับผงวัสดุก่อสร้างซึ่งมีแนวโน้มที่จะรั่วไหล การปิดผนึกที่แม่นยำจะช่วยลดการสูญเสียวัสดุ ลดการสูญเสียทางเศรษฐกิจสำหรับองค์กร และหลีกเลี่ยงมลพิษต่อสิ่งแวดล้อมและอันตรายด้านความปลอดภัยที่เกิดจากการรั่วไหลของผง
| ข้อมูลจำเพาะ | ค่า |
|---|---|
| ช่วงการบรรจุ | 10 กก. ~ 50 กก./ถุง |
| ยี่ห้อ | RST |
| ขนาด | 1500 มม. × 660 มม. × 2000 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 450 กก. |
| ความแม่นยำในการบรรจุ | 0.1% ~ 0.3% |
| วิธีการปิดผนึก | การปิดผนึกด้วยความร้อนอัลตราโซนิก |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 220V/380V |
| ข้อกำหนดแหล่งก๊าซ | 0.6~0.8MPa |
| เหมาะสำหรับ | ถุงวาล์ว |
ต่อไปนี้เป็นพารามิเตอร์ของเครื่องบรรจุที่ขายดีที่สุดสี่รุ่น โปรดติดต่อเราหากคุณต้องการพารามิเตอร์ที่ละเอียดกว่านี้
Zhengzhou Ruisitong Machinery Equipment Co., Ltd เป็นผู้ผลิตมืออาชีพตั้งอยู่ในเมืองเจิ้งโจว บริษัทของเราบูรณาการการวิจัยและพัฒนา การผลิต และการขาย และเชี่ยวชาญในเครื่องบรรจุผงเม็ดและสายการผลิต อุปกรณ์ปูนแห้ง เครื่องจัดเรียงพาเลทอัจฉริยะ ฯลฯ
ด้วยประสบการณ์การผลิตในอุตสาหกรรมกว่าสิบปี ผลิตภัณฑ์ของเราได้รับการอัปเกรดอย่างต่อเนื่อง ปัจจุบันผลิตภัณฑ์ของเราถูกนำไปใช้อย่างแพร่หลายในวัสดุก่อสร้าง นมผง อาหาร อุตสาหกรรมเคมี และสาขาอื่นๆ ผลิตภัณฑ์ขายดีทั่วประเทศและส่งออกไปยังกว่า 30 ประเทศและภูมิภาค รวมถึงสหรัฐอเมริกา แคนาดา ออสเตรเลีย ฝรั่งเศส เยอรมนี โปแลนด์ สเปน อิตาลี นิวซีแลนด์ รัสเซีย เม็กซิโก อียิปต์ อินเดีย เวียดนาม มาเลเซีย ไทย และอินโดนีเซีย
Zhengzhou Ruisitong Machinery Equipment Co., Ltd ยึดมั่นในแนวคิดการผลิตที่แม่นยำและการบริการเป็นอันดับแรก และออกแบบโซลูชันที่สมเหตุสมผลสำหรับลูกค้า เมื่อคุณเลือกเรา คุณจะเลือกความสบายใจพร้อมการสนับสนุนหลังการขายตลอดอายุการใช้งาน