| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 1500-1750USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Máy cuộn phim chạy bằng điện với quy định tốc độ chuyển đổi tần số 1-15 cho lưu trữ hậu cần thông minh
Máy đóng gói kéo dài được sử dụng để bọc phim kéo dài trên pallet được tải.hoặc tràn. Ngoài ra, tải bao bì có thể dễ dàng tách và xác định. Bao bì pallet đàn hồi được sử dụng rộng rãi trong hóa học, điện tử, vật liệu xây dựng, thiết bị gia dụng, giấy, thực phẩm,và các ngành công nghiệp đồ uống.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Kích thước bao bì (L*W) | (500-1200) mm × (500-1200) mm |
| Chiều cao bao bì | 500-2000mm |
| Hiệu quả đóng gói | 20-40 tải/giờ |
| Trọng lượng máy quay (tối đa) | 2000kg |
| Kích thước máy | 2650mm ((L) × 1650mm ((W) × 2400mm ((H) |