| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 7-14 ngày làm việc |
| Payment Terms: | T/T |
Máy đóng gói và đóng gói bùn khô, tro bay, bột vôi 10-50kg
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại bao bì | Bao bì |
| Vật liệu đóng gói | Nhựa, giấy |
| Đánh giá tự động | Tự động |
| Loại động cơ | Dòng khí |
| Điện áp | 220V |
| Kích thước ((L*W*H) | 1500mm*700mm*1700mm |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video |
| Video Kiểm tra đi ra | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy | Được cung cấp |
| Các thành phần cốt lõi | Đồ áp suất, máy bơm |
| Trọng lượng (kg) | 300 |
| Chi tiết bao bì | Bao bì theo kích thước sản phẩm |
| Khả năng cung cấp | Cung cấp nhà máy |
Máy đóng gói túi van khí nén của chúng tôi được thiết kế để đóng gói hiệu quả vữa khô, bột nhựa và các vật liệu bột khác.Thiết bị đóng gói cát tự động này là lý tưởng cho vật liệu xây dựng (xi măng, bột vữa), thực phẩm và dược phẩm (bột sữa, phụ gia) và các vật liệu hóa học mới (chất sắc tố, vật liệu pin).nó là giải pháp ưa thích để nâng cấp hệ thống đóng gói truyền thống.
| Mô hình | RST-100 |
|---|---|
| Điện áp định số | 220V 50HZ |
| Áp suất không khí làm việc | 0.4-0.6mpa |
| Caliber đóng gói | 60mm |
| Tốc độ đóng gói | 300-480 túi/giờ |
| Độ chính xác | ±0,3kg |
| Biểu mẫu túi đóng gói | túi van |
| Trọng lượng bao bì | 5-50kg |
| Kích thước máy | 1500*700*1700mm |
| Khối lượng máy | 1.8m3 |
| Trọng lượng máy | 360kg |
Máy đo và đóng gói tự động này phù hợp với: