| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 7-14 วันทำงาน |
| Payment Terms: | ที/ที |
10-50 กิโลกรัม มอร์ตาร์แห้ง, เผาบิน, เครื่องบรรจุและถุงปูน
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| สถานที่เกิด | จีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทบรรจุ | กระเป๋า |
| วัสดุบรรจุ | พลาสติก กระดาษ |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับ | เครื่องปนูเมติก |
| โวลเตชั่น | 220V |
| ขนาด ((L*W*H) | 1500mm*700mm*1700mm |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์ การสนับสนุนทางเทคนิควีดีโอ |
| วิดีโอ การตรวจสอบที่ออก | จําหน่าย |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | จําหน่าย |
| ส่วนประกอบหลัก | ภาชนะความดัน ปั๊ม |
| น้ําหนัก (kg) | 300 |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรจุตามขนาดของสินค้า |
| ความสามารถในการจําหน่าย | จําหน่ายจากโรงงาน |
เครื่องบรรจุกระเป๋าพนูเมทิกวาล์วของเราถูกออกแบบมาเพื่อบรรจุปูนแห้ง ปูนปูน และวัสดุปูนอื่น ๆ ได้อย่างมีประสิทธิภาพอุปกรณ์บรรจุทรายอัตโนมัตินี้ เหมาะสําหรับวัสดุก่อสร้าง (ซีเมนต์, พาวเวอร์ไพสต์), อาหารและยา (พาวเวอร์นม, สารเสริม) และวัสดุเคมีใหม่ (สี, วัสดุแบตเตอรี่)มันเป็นทางแก้ปัญหาที่ชอบในการปรับปรุงระบบบรรจุอาหารแบบดั้งเดิม.
| รุ่น | RST-100 |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 220V 50HZ |
| ความดันอากาศในการทํางาน | 0.4-0.6mpa |
| คาลิเบอร์บรรจุ | 60 มม. |
| ความเร็วในการบรรจุ | 300-480 ถุง/ชั่วโมง |
| ความถูกต้อง | ±0.3kg |
| แบบกระเป๋าบรรจุ | กระเป๋าวาล์ว |
| น้ําหนักบรรจุ | 5-50 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง | 1500*700*1700 มม. |
| ปริมาณเครื่อง | 1.8m3 |
| น้ําหนักของเครื่อง | 360 กิโลกรัม |
เครื่องวัดและบรรจุสารอัตโนมัตินี้เหมาะสําหรับ: