| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
| Mô hình | RST-130 |
|---|---|
| Điện áp định số | 220V |
| Năng lượng định giá | 220W |
| Caliber xả | 57mm |
| Tốc độ đóng gói | 180-240 túi/giờ |
| Độ chính xác | ±0,3kg |
| Trọng lượng bao bì | 5-50kg |
| Kích thước máy | 1500*660*2000mm |
| Gói | 10-50KG / túi |