| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 20 วัน |
| Payment Terms: | ที/ที |
| รุ่น | RST-130 |
|---|---|
| ความดันเฉพาะ | 220V |
| พลังงานระดับ | 220W |
| คาลิเบอร์การปล่อย | 57 มิลลิเมตร |
| ความเร็วในการบรรจุ | 180-240 ถุง/ชั่วโมง |
| ความถูกต้อง | ±0.3kg |
| น้ําหนักบรรจุ | 5-50 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง | 1500*660*2000 มม. |
| แพ็คเกจ | 10-50 กิโลกรัม/ถุง |