| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 9400-11000USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Máy robot bọc cho pallet cánh tay cơ học có khả năng lấy và đặt tự động
Robot hình trụ được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp pallet và đóng gói, chẳng hạn như túi, thùng và hộp.có thể làm cho chuyển động ổn định và trơn truThiết bị giảng dạy điều khiển chuyển động của robot công nghiệp thông qua bàn phím và chức năng hiển thị, cho phép người vận hành thực hiện kiểm soát giảng dạy chuyển động vị trí trơn tru.Các loại xếp chồng có thể được lưu trữ trước và thêm sau đó, có thể được vận hành linh hoạt, và việc xếp chồng các sản phẩm được đóng túi có thể được hoàn thành theo phương pháp nhóm cần thiết và số lớp trong quá trình làm việc.
| Mô hình | RST-50B |
|---|---|
| Số trục | 4 trục; Loại khớp dọc |
| Độ chính xác định vị lặp lại | ±0,2mm |
| Khoảng cách hoạt động tối đa | 2000mm |
| Loại áp dụng | Các vật dụng thông thường như túi, hộp, thùng và giỏ |
| góc xoay | 180° |
| Tốc độ phalet hóa | 400-500 lần/giờ |
| Kích thước máy | 2400mm × 800mm × 3000mm |
Máy cầm có thể được tùy chỉnh, phù hợp với các kịch bản sử dụng khác nhau, và có thể lấy hộp, túi, vv, và máy cầm có thể được thay thế để mở gói.
Chúng tôi đã vượt qua kiểm tra chất lượng ISO9001 và chứng nhận CE, và có thể cung cấp cho bạn chứng chỉ CE.
Chúng tôi là nhà sản xuất. Chúng tôi đã làm dòng sản xuất này trong hơn 10 năm.
Chúng tôi thường giao máy sau khi kiểm tra nhà máy thành công. Chúng tôi có bộ phận kiểm soát chất lượng của riêng chúng tôi. Trước khi giao hàng, chúng tôi phải chạy máy trong ba ngày mà không có vấn đề.Bạn có thể gửi cho chúng tôi tài liệu của bạn., và chúng tôi sẽ làm video khi cần thiết.
Chúng tôi sẽ cung cấp hướng dẫn và video chi tiết để giúp khách hàng cài đặt máy.sẽ kiên nhẫn hướng dẫn bạn và trả lời câu hỏi của bạn bất cứ lúc nàoBạn không cần phải lo lắng về vấn đề sau bán hàng. Dịch vụ luôn là lợi thế của chúng tôi.
Zhengzhou RST Machinery Equipment Co., Ltd. là một nhà sản xuất có nhà máy riêng và hơn mười năm kinh nghiệm sản xuất.Chúng tôi sẽ phù hợp và chọn thiết bị phù hợp nhất và hiệu quả về chi phí cho bạn theo tình hình sản xuất thực tế của bạn và điều kiện trang web.