| Brand Name: | RUISITONG |
| Model Number: | RST-50B-180 |
| MOQ: | 1 |
| Price: | $15000 |
| Mẫu mã | RST-50B-180 |
|---|---|
| Số trục | 4 trục; Khớp nối dọc |
| Chất liệu | Thép Carbon |
| Tải trọng tối đa | 50kg |
| Độ chính xác lặp lại vị trí | ±0.2mm |
| Công suất | 5KW |
| Bán kính làm việc tối đa | 2000mm |
| Góc xoay | 180° |
| Chiều cao xếp pallet tối đa | 1.6m - 1.8m |
| Tốc độ xếp pallet | 400 - 500 chu kỳ/giờ |
| Kích thước máy (D × R × C) | 2500mm × 400mm × 2920mm |
| Trọng lượng máy | 900kg |
| Loại áp dụng | Bao, thùng, thùng phuy, giỏ và các vật thể có hình dạng đều khác |
| Lĩnh vực ứng dụng | Vật liệu xây dựng, thức ăn chăn nuôi, hóa chất, ngũ cốc & dầu, thực phẩm, hóa mỹ phẩm, rượu, đồ uống, dược phẩm, thiết bị gia dụng, điện tử 3C, v.v. |