| Brand Name: | RUISITONG |
| Model Number: | Cánh tay robot làm phế liệu |
| MOQ: | 1 |
| Price: | $15000 |
| Thông số | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số trục | 4 trục; loại khớp nối dọc |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Tải trọng tối đa | 210kg, 120kg, 180kg |
| Độ chính xác định vị lặp lại | ±0.15mm |
| Công suất | 4.4KW - 7KW |
| Bán kính làm việc tối đa | 3100mm |
| Góc xoay | 270° |
| Chiều cao xếp pallet tối đa | 1.6 - 2.4 mét |
| Tốc độ xếp pallet | 600 - 800 chu kỳ/giờ |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | 0°C ~ 45°C |
| Trọng lượng máy | 700kg - 1400kg |
| Loại sản phẩm áp dụng | Túi, hộp, thùng, giỏ và các hình dạng tương tự |
| Ngành ứng dụng | Vật liệu xây dựng, thức ăn chăn nuôi, hóa chất, ngũ cốc & dầu, thực phẩm, hóa mỹ phẩm, rượu, đồ uống, dược phẩm, thiết bị gia dụng, điện tử 3C, v.v. |