| Brand Name: | Ruisitong |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 7-10 ngày làm việc |
| Payment Terms: | T/T |
Máy đóng gói siêu âm tiên tiến của chúng tôi sử dụng công nghệ rung động tần số cao để ngay lập tức hợp nhất các lỗ bọc vật liệu xây dựng bằng bột và hạt,bao gồm cả vữa trộn khô và vữa xây dựngCác phân tử ma sát nhiệt tạo ra mật độ cao kết nối kín cho hiệu suất đóng gói vượt trội.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Phạm vi gói | 10kg ~ 50kg/thùng |
| Độ chính xác bao bì | 00,1% ~ 0,3% |
| Tốc độ đóng gói | 4-6 túi/phút |
| Phương pháp niêm phong | Bấm kín nóng nóng siêu âm |
| Yêu cầu về năng lượng | 220V/380V |
| Sức mạnh | 200W/4KW |
| Yêu cầu về nguồn khí | 0.6 ~ 0.8MPa |
| Tên sản phẩm | Máy đóng gói siêu âm |
|---|---|
| Thương hiệu | Ruisitong |
| Công suất | Có thể tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng |
| Sản phẩm áp dụng | Vật liệu bột khô |
| Loại tham số | Tiêu chuẩn kỹ thuật |
| Ứng dụng | Bao bì công nghiệp |