| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 7-14 work days |
| Delivery Time: | 7-14 วันทำงาน |
| Payment Terms: | ที/ที |
ระบบบรรจุบรรจุด้วยการลอยอากาศพบการใช้งานที่กว้างขวางในหลายสาขาอุตสาหกรรม โดยเฉพาะอย่างยิ่งใน: วัสดุก่อสร้าง (รวมทั้งซีเมนต์และผงจิปซัม)สาขาอาหารและยา (เช่น นมสับและสารเสริมอาหาร), และการผลิตสารเคมีที่ทันสมัย (เช่นสารสีและวัสดุเก็บพลังงาน) ระบบเหล่านี้มีคุณค่าเป็นพิเศษสําหรับการปฏิบัติงานที่ต้องการสภาพการบรรจุที่ดีกว่าความแม่นยําในการวัด, และผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุด ด้วยระยะเวลา ROI กลาง 3-6 เดือนระบบที่ทันสมัยเหล่านี้เป็นทางออกที่ชอบในการปรับปรุงการดําเนินงานการบรรจุภัณฑ์แบบปกติ และปัจจุบันเป็นหลักในส่วนของตลาดบรรจุภัณฑ์ผงจํานวนมาก.
| สถานที่เกิด | จีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ประเภทบรรจุ | กระเป๋า |
| วัสดุบรรจุ | พลาสติก กระดาษ |
| อัตโนมัติระดับ | อัตโนมัติ |
| ประเภทขับ | เครื่องปนูเมติก |
| โวลเตชั่น | 220V |
| ขนาด (L*W*H) | 1500mm*700mm*1700mm |
| บริการหลังการขาย | การสนับสนุนออนไลน์ การสนับสนุนทางเทคนิควีดีโอ |
| วิดีโอ การตรวจสอบที่ออก | จําหน่าย |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | จําหน่าย |
| ส่วนประกอบหลัก | ภาชนะความดัน ปั๊ม |
| น้ําหนัก (kg) | 300 |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรจุตามขนาดของสินค้า |
| ความสามารถในการจําหน่าย | จําหน่ายจากโรงงาน |
| รุ่น | RST-100 |
| ความดันเฉพาะ | 220V 50HZ |
| ความดันอากาศในการทํางาน | 0.4-0.6mpa |
| ขนาดบรรจุ | 60 มม. |
| ความเร็วในการบรรจุ | 300-480 ถุง/ชั่วโมง |
| ความถูกต้อง | ±0.3kg |
| แบบกระเป๋าบรรจุ | กระเป๋าวาล์ว |
| น้ําหนักบรรจุ | 5-50 กิโลกรัม |
| ขนาดเครื่อง | 1500*700*1700 มม. |
| ปริมาณเครื่อง | 1.8m3 |
| น้ําหนักของเครื่อง | 360 กิโลกรัม |
การวัดและบรรจุซิมเมนต์แบบอัตโนมัติ มอร์ตาร์แห้ง ปูนสับปะทัด เผาบิน ปูนปูน คาร์บอเนตแคลเซียม ปูนทาลคัม ปูนจิปสัม ปูนเบนโทนิต คาออลิน ปูนปูนแคลเซียม หนักแคลเซียมออกไซด์ผงถ่านหิน, ผงหิน, อลูมิเนียม, วัสดุที่ทนไฟ, ผงแร่และผงอื่น ๆ และอนุภาคละเอียด