| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Tự động 25kg cát điền xi măng gypsum túi khô bột van đóng gói máy
Máy đóng gói miệng van nổi không khí được sử dụng rộng rãi để đóng gói bột khoáng chất như xi măng, bột gypsum, bột talc, bột vôi, oxit kẽm, bột alumina, titan dioxide, vữa khô,Ghipsus khô, chất lấp, canxi carbonat, natri sulfat, kaolin, mica, barium sulfate, canxi nhẹ, bột silicon, đúc cát, đá ngọc trai, silic và carbon đen.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Điện áp định số | 220V 50HZ |
| Áp suất không khí làm việc | 0.4-0.6mpa |
| Kích thước bao bì | 60mm |
| Tốc độ đóng gói | 300-480 túi/giờ |
| Biểu mẫu túi đóng gói | túi van |
| Trọng lượng đóng gói | 5-50kg |
| Kích thước máy | 1500*700*1700mm |
| Khối lượng máy | 1.8m3 |
| Trọng lượng máy | 360kg |
Kiểm tra tự động và đóng gói xi măng, vữa khô, bột nhựa, tro bay, bột vôi, cacbonat canxi, bột talk, bột gạch, bentonit, kaolin, bột vôi, bột canxi nặng,Calcium oxide, bột than, bột đá, nhôm, vật liệu lửa, bột quặng và các bột và hạt mịn khác.
Máy đóng gói miệng van khí nén phù hợp với việc đóng gói các vật liệu bột và hạt với tỷ lệ lớn và độ lỏng tốt.và không khí nén làm cho các vật liệu trong thùng chứa kín được luồng qua máy bơmBằng cách kiểm soát khu vực dòng chảy của van,lượng thức ăn của vật liệu đóng gói có thể được kiểm soát để đạt được độ chính xác và tốc độ đóng gói ổn định.
| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình | RST-100 |
| Điện áp định số | 220V 50HZ |
| Áp suất không khí làm việc | 0.4-0.6mpa |
| Kích thước bao bì | 60mm |
| Tốc độ đóng gói | 300-480 túi/giờ |
| Độ chính xác | ±0,3kg |
| Biểu mẫu túi đóng gói | túi van |
| Trọng lượng đóng gói | 5-50kg |
| Kích thước máy | 1500*700*1700mm |
| Khối lượng máy | 1.8m3 |
| Trọng lượng máy | 360kg |