| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 20 วัน |
| Payment Terms: | ที/ที |
เครื่องบรรจุถุงปูนซีเมนต์ ทราย ยิปซัม ผงแห้ง แบบวาล์ว อัตโนมัติ 25 กก.
เครื่องบรรจุแบบปากวาล์วแบบลอยอากาศ (Air-floating valve mouth packing machine) ใช้กันอย่างแพร่หลายในการบรรจุผงแร่ เช่น ปูนซีเมนต์ ผงยิปซัม ผงทัลคัม ผงปูนขาว สังกะสีออกไซด์ อลูมินาไทเทเนียมไดออกไซด์ ปูนแห้ง ยิปซัมแห้ง สารตัวเติม แคลเซียมคาร์บอเนต โซเดียมซัลเฟต ดินขาว ไมกา แบเรียมซัลเฟต แคลเซียมไลท์ ผงซิลิกา ทรายหล่อ เพิร์ลสโตน ซิลิกา และคาร์บอนแบล็ค
| ข้อมูลจำเพาะ | ค่า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 220V 50HZ |
| แรงดันลมทำงาน | 0.4-0.6mpa |
| เส้นผ่านศูนย์กลางการบรรจุ | 60mm |
| ความเร็วในการบรรจุ | 300-480 ถุง/ชั่วโมง |
| รูปแบบถุงบรรจุ | ถุงวาล์ว |
| น้ำหนักบรรจุ | 5-50 กก. |
| ขนาดเครื่องจักร | 1500*700*1700 มม. |
| ปริมาตรเครื่องจักร | 1.8 ลบ.ม. |
| น้ำหนักเครื่องจักร | 360 กก. |
การวัดและบรรจุอัตโนมัติสำหรับปูนซีเมนต์ ปูนแห้ง ผงพัตตี้ เถ้าลอย ผงปูนขาว แคลเซียมคาร์บอเนต ผงทัลคัม ผงยิปซัม เบนโทไนต์ ดินขาว ผงปูนขาว แคลเซียมผงหนัก แคลเซียมออกไซด์ ผงถ่าน ผงหิน อลูมินา วัสดุทนไฟ ผงแร่ และผงละเอียดและอนุภาคขนาดเล็กอื่นๆ
เครื่องบรรจุแบบปากวาล์วแบบนิวแมติก (pneumatic valve mouth packing machine) เหมาะสำหรับการบรรจุวัสดุที่เป็นผงและเม็ดที่มีสัดส่วนมากและไหลได้ดี ใช้ลมอัดเป็นพลังงาน และลมอัดทำให้วัสดุในภาชนะปิดเกิดการไหลผ่านหัวฉีด เพื่อให้บรรลุฟังก์ชันการขนส่งวัสดุ โดยการควบคุมพื้นที่การไหลของวาล์ว สามารถควบคุมปริมาณการป้อนวัสดุบรรจุเพื่อให้ได้ความแม่นยำและความเร็วในการบรรจุที่เสถียร
| ข้อมูลจำเพาะ | ค่า |
|---|---|
| รุ่น | RST-100 |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 220V 50HZ |
| แรงดันลมทำงาน | 0.4-0.6mpa |
| เส้นผ่านศูนย์กลางการบรรจุ | 60mm |
| ความเร็วในการบรรจุ | 300-480 ถุง/ชั่วโมง |
| ความแม่นยำ | ±0.3 กก. |
| รูปแบบถุงบรรจุ | ถุงวาล์ว |
| น้ำหนักบรรจุ | 5-50 กก. |
| ขนาดเครื่องจักร | 1500*700*1700 มม. |
| ปริมาตรเครื่องจักร | 1.8 ลบ.ม. |
| น้ำหนักเครื่องจักร | 360 กก. |