| Brand Name: | RUISITONG |
| Model Number: | RST-50B |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 9400-11000USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Swing Arm Robot Palletizer được thiết kế để làm pha trộn các túi hạt hiệu quả trong các ngành công nghiệp khác nhau bao gồm thức ăn, vật liệu xây dựng, hóa chất và hậu cần.Các crank arm unstacker là một cánh tay cơ học mà tự động dỡ hàng hóa. Nó có thể xử lý các hộp, túi hoặc xô với các khay toàn bộ xếp chồng lên cao. Nó có cánh tay khớp linh hoạt có thể tiếp cận và giữ vững lớp hàng trên cùng bằng các phụ kiện hút, kẹp hoặc móc.Bàn tay sau đó di chuyển hàng hóa đến băng chuyền hoặc dây chuyền lắp ráp để chế biến thêm.
| Đặc điểm | Nhận biết chính xác |
|---|---|
| Tên thương hiệu | RST |
| Ứng dụng | Hàng hóa xếp chồng |
| Công suất sản xuất | 400-500 lần mỗi giờ |
| Video Kiểm tra đi ra | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy | Được cung cấp |
| Các thành phần cốt lõi | PLC, động cơ |
| Công suất | Yêu cầu của khách hàng |
| Chiều cao xếp chồng | 1.6-2m |
| Trọng lượng tối đa | 50 kg |
| Điều kiện | Mới |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất, nhà máy thực phẩm và đồ uống, nông trại, công trình xây dựng, khác |
| Mô hình | RST-50B |
|---|---|
| Số trục | 4 trục; Loại khớp dọc |
| Độ chính xác định vị lặp lại | ±0,2mm |
| Khoảng cách hoạt động tối đa | 2000mm |
| Loại áp dụng | Các vật dụng thông thường như túi, hộp, thùng và giỏ |
| góc xoay | 360° |
| Tốc độ phalet hóa | 400-500 lần/giờ |
| Tốc độ xếp chồng | 300-400 lần/giờ |
| Sức mạnh | 5KW |
Máy cầm có thể được tùy chỉnh cho các kịch bản sử dụng khác nhau để xử lý hộp, túi, vv. Máy cầm có thể được thay thế cho các hoạt động mở gói.
Zhengzhou Ruisitong máy móc Equipment Co, Ltd là một nhà sản xuất chuyên nghiệp nằm ở thành phố Zhengzhou. công ty của chúng tôi tích hợp R & D, sản xuất và bán hàng,chuyên về máy đóng gói bột hạt và dây chuyền lắp ráp, thiết bị cối bột khô, và các máy palletizer thông minh.
Với hơn mười năm kinh nghiệm sản xuất công nghiệp, sản phẩm của chúng tôi đã được liên tục nâng cấp và được sử dụng rộng rãi trong vật liệu xây dựng, sữa bột, thực phẩm,ngành công nghiệp hóa học và các lĩnh vực khácCác sản phẩm của chúng tôi bán tốt trên toàn quốc và được xuất khẩu sang hơn 30 quốc gia bao gồm Hoa Kỳ, Canada, Úc và các quốc gia châu Âu.
Chúng tôi tuân thủ khái niệm sản xuất chính xác và dịch vụ đầu tiên, thiết kế các giải pháp hợp lý cho khách hàng. Chúng tôi cung cấp dịch vụ sau bán hàng suốt đời để đảm bảo sự hài lòng của khách hàng.
Chúng tôi đã vượt qua kiểm tra chất lượng ISO9001 và chứng nhận CE, và có thể cung cấp cho bạn chứng chỉ CE.