| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Máy đóng gói trượt bên xoắn ốc đo vật liệu qua xoắn ốc và sử dụng một cơ chế trượt bên để mở / đóng túi và lấp đầy vật liệu.Lý tưởng cho việc đóng gói tự động các vật liệu xây dựng hạt / bột bao gồm cả vữa trộn khô và xi măng.
| Kích thước bao bì | 60mm |
| Tốc độ đóng gói | 550-600 túi/giờ |
| Độ chính xác của cân | ±0,3kg |
| Loại bao bì | túi van |
| Kích thước máy | 1450mm × 660mm × 1200mm |
| Khối lượng | 1.2m3 |
| Trọng lượng | 260kg |