| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Điện áp định mức | 220V 50HZ |
| Áp suất khí làm việc | 0.4-0.6mpa |
| Đường kính đóng gói | 60mm |
| Tốc độ đóng gói | 300-480 túi/giờ |
| Hình thức túi đóng gói | Túi van |
| Trọng lượng đóng gói | 5-50kg |
| Kích thước máy | 1500*700*1700mm |
| Trọng lượng máy | 360kg |
| Sản phẩm đóng gói thuộc loại | Cát sông dạng hạt bột |
| Công suất đóng gói | 6-7 túi/phút (hàn siêu âm 3-4 túi/phút) |