| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
| Điện áp định mức | 220V 50HZ |
| Áp suất khí làm việc | 0.4-0.6mpa |
| Cỡ miệng bao | 60mm |
| Tốc độ đóng gói | 300-480 bao/giờ |
| Dạng bao đóng gói | Bao van |
| Trọng lượng đóng gói | 5-50kg |
| Kích thước máy | 1500*700*1700mm |
| Trọng lượng máy | 360kg |
| Loại vật liệu đóng gói | Cát sông dạng hạt bột |
Định lượng và đóng gói tự động nhiều loại vật liệu bao gồm: