| Brand Name: | RST-50B |
| Model Number: | RST-50 |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 9000-11000USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Robot Palletizer Cánh Tay Xoay được thiết kế để xếp dỡ hiệu quả các bao hạt trong nhiều ngành công nghiệp bao gồm thức ăn chăn nuôi, vật liệu xây dựng, hóa chất và logistics. Máy gỡ kiện cánh tay quay là một cánh tay cơ khí tự động dỡ hàng hóa và có thể xử lý các thùng carton, bao tải hoặc xô với các khay xếp chồng cao.
| Đặc điểm | Gắp chính xác |
| Tên thương hiệu | RST |
| Ứng dụng | Hàng hóa xếp chồng |
| Năng suất sản xuất | 400-500 lần/giờ |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Có |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Có |
| Các bộ phận cốt lõi | PLC, Động cơ |
| Công suất | Theo yêu cầu của khách hàng |
| Chiều cao xếp chồng | 1.6-2m |
| Tải trọng tối đa | 50 Kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành các bộ phận cốt lõi | 1 Năm |
| Các ngành áp dụng | Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm & đồ uống, Trang trại, Công trình xây dựng, Khác |
| Mẫu mã | RST-50B |
| Số trục | 4 trục; Loại khớp dọc |
| Độ chính xác định vị lặp lại | ±0.2mm |
| Bán kính làm việc tối đa | 2000mm |
| Loại áp dụng | Các vật thể thông thường như bao tải, thùng carton, thùng phuy và giỏ |
| Góc xoay | 360° |
| Tốc độ xếp dỡ | 400-500 lần/giờ |
| Tốc độ xếp chồng | 300-400 lần/giờ |
| Công suất | 5KW |
Bộ gắp có thể được tùy chỉnh cho các tình huống sử dụng khác nhau để xử lý thùng carton, bao tải, v.v. Bộ gắp có thể được thay thế cho các hoạt động gỡ kiện.
Zhengzhou Ruisitong Machinery Equipment Co., Ltd là nhà sản xuất chuyên nghiệp đặt tại thành phố Trịnh Châu. Công ty chúng tôi tích hợp R&D, sản xuất và bán hàng, chuyên về máy đóng gói hạt bột và dây chuyền lắp ráp, thiết bị vữa khô và máy xếp dỡ thông minh.
Với hơn mười năm kinh nghiệm sản xuất trong ngành, sản phẩm của chúng tôi đã được nâng cấp liên tục và được sử dụng rộng rãi trong các lĩnh vực vật liệu xây dựng, sữa bột, thực phẩm, công nghiệp hóa chất và các lĩnh vực khác. Sản phẩm của chúng tôi bán chạy trên toàn quốc và được xuất khẩu sang hơn 30 quốc gia bao gồm Hoa Kỳ, Canada, Úc và các quốc gia Châu Âu.
Chúng tôi tuân thủ khái niệm sản xuất chính xác và dịch vụ là trên hết, thiết kế các giải pháp hợp lý cho khách hàng. Chúng tôi cung cấp dịch vụ hậu mãi trọn đời để đảm bảo sự hài lòng của khách hàng.
Chúng tôi đã đạt chứng nhận kiểm tra chất lượng ISO9001 và chứng nhận CE, và có thể cung cấp cho bạn chứng nhận CE.