| Brand Name: | RST |
| Model Number: | RST-130 |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 7-10 วันทำการ |
| Payment Terms: | ที/ที |
เครื่องบรรจุอัลตราโซนิกพิเศษสำหรับบรรจุผงกาวกระเบื้องเซรามิก
| คุณสมบัติ | ค่า |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้ได้ | ผงอุตสาหกรรม |
| วิธีการปิดผนึก | การปิดผนึกด้วยความร้อนอัลตราโซนิก |
| ช่วงการบรรจุ | 10 กก. ~ 50 กก./ถุง |
| ความแม่นยำในการบรรจุ | 0.1% ~ 0.3% |
| ความเร็วในการบรรจุ | 4-6 ถุง/นาที |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 220V/380V (ปรับได้ตามภูมิภาค) |
| กำลังไฟ | 200W/4KW (ปรับได้ตามภูมิภาค) |
| ข้อกำหนดแหล่งก๊าซ | 0.6~0.8MPa |
| ระบบการป้อน | การวัดด้วยสกรูและการปล่อยแบบสั่นช่วย |
| น้ำหนัก | 450 กก. |
| ขนาด | 1500 มม. × 660 มม. × 2000 มม. |
เครื่องบรรจุอัลตราโซนิกสำหรับปูนใช้การสั่นความถี่สูงอัลตราโซนิกเป็นเทคโนโลยีหลัก ทำให้ปากถุงวัสดุก่อสร้างที่เป็นผง/เม็ด (เช่น ปูนผสมแห้ง, ปูนก่อสร้าง) หลอมรวมทันทีผ่านการสร้างความร้อนจากการเสียดสีของโมเลกุล สร้างรอยต่อที่ปิดผนึกความหนาแน่นสูง
เมื่อเทียบกับการปิดผนึกด้วยความร้อนแบบดั้งเดิม ความแข็งแรงเฉือนจะเพิ่มขึ้นกว่า 40% การออกแบบการเพิ่มแรงดันแบบไล่ระดับและการป้องกันการรั่วซึมหลายชั้น ช่วยป้องกันการแทรกซึมของน้ำ/ออกซิเจนและการรั่วไหลของอนุภาคละเอียดได้อย่างมีประสิทธิภาพ พลังงานอัลตราโซนิกสามารถควบคุมได้อย่างแม่นยำ และสามารถทำความกว้างของการปิดผนึกได้แคบถึง 1-3 มม. คุณภาพการปิดผนึกมีความเสถียรและผลการปิดผนึกดี
สำหรับผงวัสดุก่อสร้างที่รั่วไหลง่าย การปิดผนึกที่แม่นยำสามารถลดการสูญเสียวัสดุ ลดการสูญเสียทางเศรษฐกิจขององค์กร และหลีกเลี่ยงมลพิษต่อสิ่งแวดล้อมและอันตรายด้านความปลอดภัยที่เกิดจากการรั่วไหลของผง
| ข้อมูลจำเพาะ | ค่า |
|---|---|
| ช่วงการบรรจุ | 10 กก. ~ 50 กก./ถุง |
| ยี่ห้อ | RST |
| ขนาด | 1500 มม. × 660 มม. × 2000 มม. |
| น้ำหนัก | ประมาณ 450 กก. |
| ความแม่นยำในการบรรจุ | 0.1% ~ 0.3% |
| วิธีการปิดผนึก | การปิดผนึกด้วยความร้อนอัลตราโซนิก |
| ข้อกำหนดด้านพลังงาน | 220V/380V |
| ข้อกำหนดแหล่งก๊าซ | 0.6~0.8MPa |
| เหมาะสำหรับ | ถุงวาล์ว |
บริษัท เจิ้งโจว รุ่ยซื่อถง แมชชีนเนอรี่ อีควิปเมนท์ จำกัด เป็นผู้ผลิตมืออาชีพตั้งอยู่ในเมืองเจิ้งโจว บริษัทของเราบูรณาการการวิจัยและพัฒนา การผลิต และการขาย และเชี่ยวชาญในเครื่องบรรจุภัณฑ์ผงเม็ดและสายการผลิต อุปกรณ์ปูนแห้ง เครื่องจัดเรียงพาเลทอัจฉริยะ ฯลฯ
ด้วยประสบการณ์การผลิตในอุตสาหกรรมกว่าสิบปี ผลิตภัณฑ์ของเราได้รับการอัปเกรดอย่างต่อเนื่อง ปัจจุบันผลิตภัณฑ์ของเราถูกนำไปใช้อย่างแพร่หลายในวัสดุก่อสร้าง นมผง อาหาร อุตสาหกรรมเคมี และสาขาอื่นๆ ผลิตภัณฑ์ขายดีทั่วประเทศและส่งออกไปยังกว่า 30 ประเทศและภูมิภาค เช่น สหรัฐอเมริกา แคนาดา ออสเตรเลีย ฝรั่งเศส เยอรมนี โปแลนด์ สเปน อิตาลี นิวซีแลนด์ รัสเซีย เม็กซิโก อียิปต์ อินเดีย เวียดนาม มาเลเซีย ไทย และอินโดนีเซีย
บริษัท เจิ้งโจว รุ่ยซื่อถง แมชชีนเนอรี่ อีควิปเมนท์ จำกัด ยึดมั่นในแนวคิดการผลิตที่แม่นยำและการบริการเป็นอันดับแรก และออกแบบโซลูชันที่สมเหตุสมผลให้กับลูกค้าด้วยใจ เมื่อคุณสัญญาว่าจะมีการบริการหลังการขายตลอดชีวิต คุณจะเลือกเรา นั่นคือคุณจะเลือกความไร้กังวล