| Brand Name: | Ruisitong |
| Model Number: | rst-50b |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 9400-11000USD |
| Delivery Time: | 20 วัน |
| Payment Terms: | ที/ที |
ออกแบบมาเพื่อการบูรณาการง่ายในด้านโลจิสติกส์และการผลิต ปลาเลติเซอร์มือหุ่นยนต์ของเรา พร้อมกับแขนสวิงความแม่นยําหรือถัง ใส่หรือไม่ใส่ในโรง, แผ่นที่ประหยัดพื้นที่บน pallets ตามรูปแบบที่กําหนดไว้.
| รายละเอียด | มูลค่า |
|---|---|
| ความจุสูงสุด | 50 กก. |
| ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่งซ้ําๆ | ± 0.2 มม. |
| ระยะทางทํางานสูงสุด | ขนาด 2000mm |
| ความสูงสูงสุดในการสต็อป | 1.6m |
| ขนาดเครื่อง | 2400mm × 2800mm × 2750mm |
| น้ําหนักของเครื่อง | 500 กก. |
| ประเภทการใช้งาน | วัตถุในถุง |
โครงการนี้สามารถปรับปรุงได้ดีกับอุตสาหกรรมต่างๆ ได้แก่ การผลิต, พลังงาน, การทําเหมืองแร่, อาหารและเครื่องดื่ม, การก่อสร้าง และการเกษตรถัง, และกระเป๋าในกระบวนการผลิตต่อเนื่อง, ส่งผลงานที่ดีเยี่ยม.
อุปกรณ์ของเราผ่านการตรวจสอบคุณภาพ ISO9001 และการรับรอง CE เราให้รายงานการทดสอบเครื่องจักรครบถ้วนและเอกสารตรวจสอบออกวิดีโอ