| Brand Name: | RST-50B |
| Model Number: | RST-50 |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 9000-11000USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Xuất xứ | Hà Nam, Trung Quốc |
| Ứng dụng | Dỡ hàng và cấp liệu |
| Kích thước (d*r*c) | 2490*400*2920mm |
| Kiểm tra xuất xưởng bằng video | Đã cung cấp |
| Các bộ phận cốt lõi | PLC, Động cơ |
| Chiều cao xếp chồng | 1.5m-2m |
| Mức độ tự động hóa | Tự động hoàn toàn |
| Tình trạng | Mới |
| Vị trí phòng trưng bày | Không có |
| Bảo hành các bộ phận cốt lõi | 1 năm |
| Khả năng cung cấp | Cung cấp từ nhà máy |
| Điểm nổi bật | Máy xếp pallet robot dỡ hàng và cấp liệu, Robot xếp pallet 50kg, Giải pháp xếp pallet robot 50kg |
| Đặc điểm | Kẹp và dỡ hàng chính xác |
| Tên thương hiệu | RST |
| Công suất sản xuất | 100-200 lần/giờ |
| Trọng lượng (kg) | 900 |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Đã cung cấp |
| Loại hàng hóa áp dụng | Túi |
| Tốc độ làm việc | 100-200 lần/giờ |
| Công suất | 50kg |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất, Năng lượng & Khai thác, Cửa hàng thực phẩm & đồ uống, Công trình xây dựng, Trang trại |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm thông thường |
| Chi tiết đóng gói | Đóng gói theo kích thước sản phẩm |
| Mẫu mã | RST-50B |
|---|---|
| Số trục | 4 trục; Loại khớp dọc |
| Chất liệu | thép carbon |
| Độ chính xác định vị lặp lại | ±0.2mm |
| Bán kính làm việc tối đa | 2000mm |
| Loại áp dụng | Các vật thể thông thường như túi, hộp, thùng và giỏ |
| Kịch bản sử dụng | sản xuất theo dây chuyền |