| Brand Name: | RISITONG |
| Model Number: | RST-120B/180B/210B |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 13000-17000USD |
| Delivery Time: | 20 ngày |
| Payment Terms: | T/T |
Máy xếp pallet robot này có kẹp kiểu cánh tay để vận hành xếp chồng túi hiệu quả. Được thiết kế cho các nhà máy sản xuất, công trường xây dựng và hoạt động năng lượng/khai thác mỏ, nó tự động hóa quy trình xếp chồng với độ chính xác và độ tin cậy cao.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tên thương hiệu | Ruisitong |
| Ứng dụng | Hàng hóa xếp chồng |
| Năng lực sản xuất | 800 lần mỗi giờ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | 3kW |
| Điện áp | 220V/380V có thể tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 780 kg |
| Chiều cao xếp chồng | 2400 mm |
| Tải trọng tối đa | 180 kg |
| Thành phần cốt lõi | PLC, Động cơ |
Thiết bị của chúng tôi đáp ứng các tiêu chuẩn công nghiệp cao nhất với kiểm tra chất lượng ISO9001 và chứng nhận CE.
Chúng tôi là nhà sản xuất với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất thiết bị tự động hóa công nghiệp.
Mỗi máy đều trải qua quá trình kiểm tra nghiêm ngặt 3 ngày trước khi giao hàng. Chúng tôi cung cấp tài liệu video về vật liệu của bạn được xử lý theo yêu cầu.
Chúng tôi cung cấp hướng dẫn chi tiết và video lắp đặt, được hỗ trợ bởi đội ngũ kỹ thuật sau bán hàng chuyên nghiệp của chúng tôi để hỗ trợ liên tục.
Với chuyên môn sản xuất của chúng tôi, chúng tôi cung cấp các giải pháp phù hợp và hiệu quả nhất về chi phí, được điều chỉnh theo yêu cầu sản xuất cụ thể của bạn.