| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 7-10 วันทำการ |
| Payment Terms: | ที/ที |
เครื่องพัสดุบรรจุที่ประทับด้วยน้ําร้อน ultrasonic ทําให้กระบวนการประทับกระเป๋าบรรจุสําเร็จอย่างมีประสิทธิภาพ โดยผลิตพื้นที่ที่ปิดเรียบและแน่นเทคโนโลยีนี้ป้องกันการเปลี่ยนแปลงองค์ประกอบของปูนระหว่างการเก็บ, รับประกันผลงานของผลิตภัณฑ์ที่มั่นคง อุปกรณ์สามารถปรับเปลี่ยนได้อย่างง่ายดายเพื่อรองรับรายละเอียดของถุงที่แตกต่างกัน
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| วัสดุที่ใช้ | สับอุตสาหกรรม |
| วิธีการปิด | การปรับประปาแบบละลายร้อนด้วยเสียงฉีด |
| ระดับบรรจุ | 10kg ~ 50kg/กระเป๋า |
| ความแม่นยําของบรรจุ | 00.1% ~ 0.3% |
| ความเร็วในการบรรจุ | 4-6 ถุง/นาที |
| ความต้องการพลังงาน | 220V/380V (สามารถปรับตามภูมิภาค) |
| การบริโภคพลังงาน | 200W/4KW (ปรับตามภูมิภาค) |
| ความต้องการแหล่งก๊าซ | 0.6 ~ 0.8MPa |
| ระบบอาหาร | การวัดสกรูและการช่วยสั่น |
| น้ําหนัก | 450 กก. |
| ขนาด | 1500mm × 660mm × 2000mm |
Zhengzhou Ruisitong Machinery Equipment Co., Ltd เป็นผู้ผลิตมืออาชีพที่ตั้งอยู่ในเมือง Zhengzhou โดยเชี่ยวชาญในเครื่องจักรบรรจุขยะ granule, อุปกรณ์ปูนขยะแห้ง,และ palletizers อัจฉริยะ.
ด้วยประสบการณ์ในอุตสาหกรรมมากกว่าสิบปี ผลิตภัณฑ์ของเราที่ปรับปรุงต่อเนื่อง ให้บริการวัสดุก่อสร้าง อาหาร เคมี และอุตสาหกรรมอื่น ๆอุปกรณ์ของเราถูกใช้ในประเทศและส่งออกไปกว่า 30 ประเทศรวมถึงสหรัฐอเมริกา, แคนาดา, ออสเตรเลีย และประเทศยุโรป
เรายึดหลักการผลิตแม่นยํา และบริการเป็นอันดับแรก โดยให้บริการคําตอบที่กําหนดเอง และการสนับสนุนหลังการขายตลอดชีวิต