| Brand Name: | RST |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 850-3900USD |
| Delivery Time: | 20 วัน |
| Payment Terms: | ที/ที |
| รุ่น | RST-100 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 220V 50HZ |
| แรงดันลมทำงาน | 0.4-0.6mpa |
| ปากบรรจุ | 60mm |
| ความเร็วในการบรรจุ | 300-480 ถุง/ชั่วโมง |
| ความแม่นยำ | ±0.3kg |
| รูปแบบถุงบรรจุ | ถุงวาล์ว |
| น้ำหนักบรรจุ | 5-50kg |
| ขนาดเครื่อง | 1500*700*1700mm |
| ปริมาตรเครื่อง | 1.8m³ |
| น้ำหนักเครื่อง | 360kg |