| Brand Name: | Ruisitong |
| Model Number: | rst-50b |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 9400-11000USD |
| Delivery Time: | 20 วัน |
| Payment Terms: | ที/ที |
ออกแบบมาเพื่อทําให้กระบวนการการจัดสรรและการผลิตเรียบง่าย เครื่องปาเลติเซอร์หุ่นยนต์ของเรา มีกลไกแขนสวิงระดับความแม่นยําสูงกระเป๋าเนื้อหรือถัง ไม่ว่าจะเป็นสถานะการบรรจุ
| พลัง | 2kw, 5kw |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 220V, 380V |
| ความสามารถในการผลิต | 400-500 ครั้งต่อชั่วโมง |
| ขนาด | 240 × 80 × 300 ซม |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ปี |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC เครื่องยนต์ |
| สี | สีตามสั่ง |
| ความจุสูงสุด | 50 กก. |
|---|---|
| ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่งซ้ําๆ | ± 0.2 มม. |
| ระยะทางทํางานสูงสุด | ขนาด 2000mm |
| ความสูงสูงสุดในการสต็อป | 1.6m |
| ขนาดเครื่อง | 2400mm × 2800mm × 2750mm |
| น้ําหนักของเครื่อง | 500 กก. |
| ประเภทการใช้งาน | วัตถุในถุง |
เหมาะสําหรับอุตสาหกรรมที่หลากหลายรวมถึงโรงงานผลิต, พลังงาน / ภาคเหมืองแร่, การผลิตอาหารและเครื่องดื่ม, สถานที่ก่อสร้าง, และการจัดตั้งการเกษตรรับมือของทั่วไปอย่างมีประสิทธิภาพ เช่น กระเป๋า, กล่อง, ถัง, และกระเป๋าในสายการผลิตที่เรียบง่าย
อุปกรณ์ของเราผ่านการตรวจสอบคุณภาพ ISO9001 และการรับรอง CE เราให้รายงานการทดสอบเครื่องจักรครบถ้วนและเอกสารตรวจสอบออกวิดีโอ