| Brand Name: | RISITONG |
| Model Number: | RST-120B/180B/210B |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 13000-17000USD |
| Delivery Time: | 20 วัน |
| Payment Terms: | ที/ที |
เครื่องพับพอลเล็ตแบบหุ่นยนต์นี้ เป็นทางออกแบบอัตโนมัติที่มีประสิทธิภาพสูง สําหรับการพับกระเป๋าและสินค้าอื่นๆการจัดเก็บระบบนี้ลดแรงงานมือได้อย่างมากในขณะที่ปรับปรุงประสิทธิภาพการดําเนินงานและความปลอดภัยในสถานที่ทํางาน
| ชื่อแบรนด์ | รูซิตง |
|---|---|
| การใช้งาน | สินค้าสะสม |
| ความสามารถในการผลิต | 800 ครั้งต่อชั่วโมง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลัง | 3kW |
| โวลเตชั่น | 220V/380V ปรับแต่ง |
| น้ําหนัก | 780 kg |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC เครื่องยนต์ |
| ความสูงของกระดาน | 2400 มม. |
| ความจุสูงสุด | กิโลกรัม 180 |
อุดมสมบูรณ์สําหรับโรงงานผลิต, งานก่อสร้าง, และพลังงาน & การดําเนินงานเหมืองแร่. Stacker ทําหน้าที่หลายอย่างรวมถึงการวางตัวกระจาย, ถอดบรรจุ, และการถอดภัณฑ์.
บริษัทเจียงโจว อาร์เอสที เครื่องจักร จํากัด นําประสบการณ์ด้านการผลิตมากกว่า 10 ปี มาให้กับทุกรุ่นหุ่นยนต์หน่วยควบคุมคุณภาพของเราให้แน่ใจว่าเครื่องจักรแต่ละเครื่อง จะผ่านการทดสอบอย่างเข้มงวด 3 วัน ก่อนการจัดส่งเราให้การสนับสนุนการติดตั้งอย่างครบถ้วน รวมถึงคู่มือ วิดีโอ และการสนับสนุนทางเทคนิค