| Brand Name: | RUISITONG |
| Model Number: | RST-50B-180 |
| MOQ: | 1 |
| Price: | $15000 |
Máy xếp pallet dạng console là giải pháp tự động hóa tiên tiến được thiết kế để tối ưu hóa việc sử dụng không gian và hiệu quả hoạt động. Cấu trúc dạng console sáng tạo của nó loại bỏ nhu cầu về không gian sàn rộng lớn trong khi vẫn mang lại khả năng xếp pallet đáng tin cậy với tốc độ cao. Máy này là lựa chọn tối ưu cho các dây chuyền sản xuất mà việc tối ưu hóa bố cục và năng suất đều quan trọng như nhau.
| Mẫu mã | RST-50B-180 |
|---|---|
| Số trục | 4 trục; Khớp nối dọc |
| Chất liệu | Thép Carbon |
| Tải trọng tối đa | 50kg |
| Độ chính xác định vị lặp lại | ±0.2mm |
| Công suất | 5KW |
| Bán kính làm việc tối đa | 2000mm |
| Góc xoay | 180° |
| Chiều cao xếp pallet tối đa | 1.6m - 1.8m |
| Tốc độ xếp pallet | 400 - 500 chu kỳ/giờ |
| Kích thước máy (D × R × C) | 2500mm × 400mm × 2920mm |
| Trọng lượng máy | 900kg |
| Loại áp dụng | Túi, thùng, thùng phuy, giỏ, và các vật thể thông thường khác |
| Lĩnh vực ứng dụng | Vật liệu xây dựng, thức ăn chăn nuôi, hóa chất, ngũ cốc & dầu, thực phẩm, hóa mỹ phẩm, rượu, đồ uống, dược phẩm, thiết bị gia dụng, điện tử 3C, v.v. |
Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất, chúng tôi cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp phù hợp với yêu cầu sản xuất cụ thể của bạn. Đội ngũ của chúng tôi cung cấp hỗ trợ toàn diện từ lựa chọn thiết bị đến dịch vụ hậu mãi.
Chúng tôi sẽ giới thiệu thiết bị phù hợp nhất cho nhu cầu của bạn với kiến thức chuyên môn và dịch vụ chân thành, cung cấp giải pháp sản xuất hiệu quả nhất.