| Brand Name: | RUISITONG |
| Model Number: | Cánh tay robot làm phế liệu |
| MOQ: | 1 |
| Price: | $15000 |
Cánh tay máy robot bọc thép tốc độ cao được thiết kế cho môi trường sản xuất nơi có hiệu suất tối đa và độ chính xác không thay đổi là rất quan trọng.Hệ thống này kết hợp thời gian chu kỳ nhanh chóng với độ chính xác lặp lại đặc biệt để cung cấp hiệu quả, đáng tin cậy và nhất quán palletizing cho các hoạt động khối lượng lớn, đảm bảo chất lượng ngăn xếp tối ưu và dòng chảy sản xuất.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số lượng trục | 4 trục; Loại khớp thẳng đứng |
| Vật liệu | Thép carbon |
| Trọng lượng tối đa | 210kg, 120kg, 180kg |
| Lặp lại độ chính xác vị trí | ±0,15mm |
| Sức mạnh | 4.4KW - 7KW |
| Khoảng cách hoạt động tối đa | 3100mm |
| góc xoay | 270° |
| Chiều cao tối đa để làm khâu | 1.6 - 2.4 mét |
| Tốc độ làm mảng | 600 - 800 chu kỳ/giờ |
| Nhiệt độ môi trường hoạt động | 0°C ~ 45°C |
| Trọng lượng máy | 700kg - 1400kg |
| Các loại sản phẩm áp dụng | Thùng, hộp, thùng, giỏ và các hình dạng tương tự |
| Ngành công nghiệp ứng dụng | Vật liệu xây dựng, thức ăn, hóa chất, ngũ cốc và dầu, thực phẩm, hóa chất hàng ngày, rượu, đồ uống, dược phẩm, thiết bị gia dụng, điện tử 3C, v.v. |
Với hơn 10 năm kinh nghiệm sản xuất, chúng tôi cung cấp các giải pháp chuyên nghiệp phù hợp với yêu cầu sản xuất cụ thể của bạn.Đội ngũ của chúng tôi cung cấp hỗ trợ toàn diện từ lựa chọn thiết bị đến dịch vụ sau bán hàng.
Chúng tôi sẽ đề nghị các thiết bị phù hợp nhất cho nhu cầu của bạn với kiến thức chuyên nghiệp và dịch vụ chân thành, cung cấp giải pháp sản xuất hiệu quả nhất.