| Brand Name: | RISITONG |
| Model Number: | RST-120B/180B/210B |
| MOQ: | 1 |
| Price: | 13000-17000USD |
| Delivery Time: | 20 วัน |
| Payment Terms: | ที/ที |
เครื่องเก็บของอัตโนมัตินี้ถูกออกแบบมาเพื่อการจัดการและการเก็บกระเป๋าสะพายผ้า 25 กิโลกรัมได้อย่างมีประสิทธิภาพ ระบบขนส่งสินค้าไปยังสถานที่ที่กําหนดผ่านระบบขนส่งโดยที่แขนหุ่นยนต์จะเก็บมันไว้บนพัลเล็ตตามรูปแบบที่กําหนดไว้กระบวนการดําเนินการต่อไปโดยอัตโนมัติกับพัลเล็ตใหม่ ทําให้การทํางานต่อเนื่อง
| ชื่อแบรนด์ | รูซิตง |
| การใช้งาน | สินค้าสะสม |
| ความสามารถในการผลิต | 800 ครั้งต่อชั่วโมง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พลัง | 3kW |
| โวลเตชั่น | 220V/380V ปรับแต่ง |
| น้ําหนัก | 780 kg |
| การประกันคุณภาพ | วิดีโอการตรวจสอบที่ออก ส่งรายงานการทดสอบเครื่อง |
| ส่วนประกอบหลัก | PLC เครื่องยนต์ |
| ความสูงของกระดาน | 2400 มม |
| ความจุสูงสุด | 180 กิโลกรัม |
เหมาะสําหรับโรงงานผลิต งานก่อสร้าง และการดําเนินงานด้านพลังงานและเหมืองแร่ เหมาะสําหรับอุปกรณ์ logistics และการผลิตที่ต้องการการใช้พื้นที่อย่างมีประสิทธิภาพและลดค่าแรงงาน
อุปกรณ์ของเราตรงกับมาตรฐานคุณภาพสากล พร้อมการรับรอง ISO9001 และการปฏิบัติตามมาตรฐาน CE
เราเป็นผู้ผลิตที่มีประสบการณ์มากกว่า 10 ปีในอุปกรณ์สายการผลิต
เครื่องจักรทุกชิ้นต้องผ่านการทดสอบ 72 ชั่วโมง ก่อนการจัดส่ง ฝ่ายควบคุมคุณภาพของเรารับรองว่าอุปกรณ์ทั้งหมดตรงกับมาตรฐานที่เข้มงวด เราสามารถจัดส่งวีดีโอการทดสอบตามคําขอ
เราให้คู่มือรายละเอียดและวิดีโอการติดตั้ง ทีมงานเทคนิคของเราให้การสนับสนุนต่อเนื่องเพื่อให้แน่ใจว่าการดําเนินงานเรียบร้อย
ในฐานะผู้ผลิตโดยตรง เรานําเสนอการแก้ไขที่ประหยัดและมีประสิทธิภาพ ตามความต้องการการผลิตที่เฉพาะเจาะจงของคุณ