| Brand Name: | RUISITONG |
| Model Number: | RST-50B-180 |
| MOQ: | 1 |
| Price: | $15000 |
หุ่นยนต์คอมแพคท์ คอลัมน์ พาเลติซิ่ง เป็นทางออกอัตโนมัติที่กระชับกระตุ้น สําหรับการดําเนินงานที่ต้องการพาเลติซิ่งที่หลากหลายและมีพื้นที่ประหยัดกลางรอบโครงสร้างเสาที่แข็งแกร่ง ด้วยแขนหุ่นยนต์ที่ปรับได้เต็มระบบนี้สามารถจัดการกล่องและกระเป๋าสะสมได้อย่างเชี่ยวชาญในสายการผลิตเดียว โดยกําจัดความจําเป็นของการใช้เครื่องจักรพิเศษหลายเครื่อง
| รุ่น | RST-50B-180 |
| จํานวนแกน | 4แกน; สูงกระดูก |
| วัสดุ | เหล็กคาร์บอน |
| ความจุสูงสุด | 50 กก. |
| ซ้ําการตั้งตําแหน่งแม่นยํา | ± 0.2 มม. |
| พลัง | 5KW |
| ระยะทางทํางานสูงสุด | ขนาด 2000mm |
| มุมหมุน | 180° |
| ความสูงสูงสุดในการปาเลเลต | 1.6m - 1.8m |
| ความเร็วในการทํากระดาษ | 400 - 500 จังหวะ/ชั่วโมง |
| ขนาดของเครื่อง (L × W × H) | 2500mm × 400mm × 2920mm |
| น้ําหนักของเครื่อง | 900 กก. |
| ประเภทที่ใช้ | กระเป๋า, กล่อง, ถัง, กระเป๋าสตางค์, และวัตถุทั่วไปอื่น ๆ |
| สนามการใช้งาน | วัสดุก่อสร้าง, อาหารสัตว์, เคมี, ข้าวสารและน้ํามัน, อาหาร, เคมีประจําวัน, อัลโคฮอล, เครื่องดื่ม, ยา, เครื่องใช้ในบ้าน, อิเล็กทรอนิกส์ 3C เป็นต้น |
ด้วยประสบการณ์การผลิตมากกว่า 10 ปี เราให้บริการทางมืออาชีพทีมงานของเราให้การสนับสนุนครบวงจร จากการเลือกอุปกรณ์ถึงบริการหลังการขาย.
เราจะแนะนําอุปกรณ์ที่เหมาะสมที่สุดกับความต้องการของคุณ ด้วยความรู้ทางอาชีพและบริการที่ซื่อสัตย์